logo

FAQ

Gida> game da Mu > FAQ
 • Q

  Za ku iya yin OEM?

  A

  Ee, za mu iya. Ana maraba da kowane OEM!

 • Q

  Yaya game da MOQ?

  A

  1 inji mai kwakwalwa ga kowane samfurin famfo.

 • Q

  Yaya game da lokacin bayarwa?

  A

  Yawancin lokaci, kwanaki 20. Amma ya dogara da adadin odar ku.

 • Q

  Me game da garanti?

  A

  Shekara 1.

 • Q

  Wanene zai ɗauki alhakin sabis ɗin bayan-sayar?

  A

  A duk duniya, akwai mai rarraba SBMC a kusa don biyan bukatun kamfanin ku. Masu rarraba SBMC suna da ƙwararrun masana’antu waɗanda za su ba abokan cinikinmu sabis na ɗaya-ɗaya tare da taimaka musu su sami mafita mafi kyau don haɓaka ingancin kayan aiki da bukatun kula da shuka.

 • Q

  Ta yaya masana'anta ke sarrafa ingancin samfur?

  A

  Daidaita daidai da daidaitaccen tsarin IS09001 na albarkatun kasa, siyan kayan da aka samar da samfuran, dubawa.

Tuntube Mu

Zafafan nau'ikan

沪公网安备 31011202007774号